Lokacin da muke tunanin ɗaki ƙarƙashin marufi Yawancin ra'ayoyi suna zuwa zuciya, a cikin lamura da yawa waɗanda kayanmu na silima da talabijin suka inganta: Waɗannan tsoffin baƙin ciki da sararin samaniya inda manyan masu zane-zane ko ɗaliban labari suka mutu saboda ƙauna, yunwa ko tarin fuka; dillalai masu ruɓaɓɓu da duhu inda za a ajiye duk abin da ba shi da amfani ko a manta shi da lokaci; ko dakunan kwana na matasa inda rashin lafiya da farfajiyar ƙura ke sa ƙofar duk wani mai kutsawa wanda ya kuskura ya shiga ba zai yiwu ba.
Koyaya, ɗakunan rufi tare da rufin soro suna iya ba da Ƙara darajar kuma babu kamarsa da gidan zamani; A priori zamu iya damuwa game da canjin canjin rufi ko kusurwar da ke jingina da ganuwar, amma wannan nuna kyama ce mai sauƙi don cin nasara idan aka gabatar da zane mai kyau da kyau, kyakkyawar amfani da buɗe ƙofofin da zaɓin da ya dace na kayan daki (zai fi dacewa gauraye na gargajiya da annashuwa tare da wasu tare da ruhun zamani).
Idan sororon soro yana daga Amfani da al'ada (ko kuma kai tsaye ne inda mutum yake zaune) yana da dacewa don bincika ƙofar haske ta halitta tare da labule ko makafi masu kauri, da kuma rage wuraren adanawa zuwa ƙananan ko matsakaiciyar tsayi don samun faɗin gani. Babban tabarma na tsakiya, amfani da teburorin gefe daban-daban ko zaɓin haske da kayan ɗaki masu sauƙi zai inganta wannan ji; Kullum muna iya ƙara namu na sirri tare da kayan ado mai ban mamaki wanda ke lalata ɗayan.
Lokacin da ake buƙatar amfani da soro a matsayin soro ta farilla kuma babu sarari da yawa kyauta, watakila a karamin muhalli kamar wannan katakon da aka raba shi ta ƙofofin gilashi wanda ke ba da haske wucewa kuma a lokaci guda yana ba da wadataccen sirri karanta, ɗan ɗan barcin rana ko ɗan lokaci kaɗan (ko tare).
Atics ko lofts tuba karuwa a bayyane darajar kuɗi da kyan gida, musamman idan tana da wuraren wasa ko ɗakunan kallo inda zaku more tare da dangi da abokai. Sauti a daki ko ƙarfafa falon ba shi da tsada kamar yin shi a cikin falo kuma amfani da shi yana biyan kansa sauƙi a lokacin hunturu, daren bacci da kwanakin damina.
Sharhi, bar naka
na biyu soro a gare ni